"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

HONDA CITY ZX VTEC ปี 2006 ซ่อมเกียร์ที่ไหนดี ครับ

เกียร์มีอาการกระตุก  
อยากซ่อมเกียร์ แนะนำที่ไหนดีครับ

อยาก โอเวอร์ฮอลล์ ที่ไหนมีบ้างครับ

โทรไปร้านที่วัดดง บอกว่า เปลี่ยนเกียร์มือสองประมาณ 2 หมื่น

ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เปลี่ยนยังครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โอเวอร์ฮอล์ไปยังคะเป็นงัยบ้าง ช่วยแชร์หน่อยกำลังต้องการซ่อมเกียร์ยังหาอู่ไม่ได่เลย

รอแชร์ด้วยครับ

อาการมีแค่นี้หรอครับ รถติดแก๊สหรือเปล่า บางทีอาจจะไม่ได้เกิดจากเกียร์ก็ได้นะครับ
รถผมติดแก๊สครับ city zx vtec 2006 มีอาการกระตุกครับ ตอนนี้เปลี่ยนหัวเทียนใหม่ก็หายครับวิ่งเรียบเหมือนใหม่ครับ
ถ้ามีอาการเข้าเกียร์แล้วเกียร์หายสักพักแล้ววิ่งต่อ ให้แก้ใขโดยเปลี่ยนฟลายวิวใหม่เลยครับ ผมเปลี่ยนที่ศุนย์ราคาประมาณ 5 พันกว่าบาท อย่าไปเปลี่ยนมือสองนะครับราคาพอๆ กัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host