"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากให้ท่อดังกว่าเดิมคับ แนะนำหน่อยคับ honda city2012คับ

ผมเปลี่ยนพักกลางเป็นไส้เกรียวแล้วเปลี่ยนปลายเป็นทรง JSสั้น ไส้เกรียวคับ

***แล้วตอนนี้อยากให้เสียงมันดังขึ้นกว่านี้ควรทำยังไงคับ
***ถ้าเอาพักกลางออกจะดังมั้ยคับ อัตราเร่งจะเป็นยังไง

รบกวนช่วยแนะนำหน่อยคับ ขอบคุณคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองเปลี่ยนปลายดูก่อนดีกว่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1
ลองดูเผื่อเป้นตัวเลือกครับ แต่ของผมไม่ดังมากนีะ

ตอบกลับ 3# Ball007

ขอบคุณมากคับ

ถ้าอยากให้ดังก็ต้องเปลี่ยนเฮดเดอร์แต่ต้องหาข้อมูลนิดว่าร้านใหนเปลี่ยนแล้วไฟเครื่องไม่โชว์

ถ้าอยากให้ดังก็ต้องเปลี่ยนเฮดเดอร์แต่ต้องหาข้อมูลน ...
canman โพสต์เมื่อ 17/3/2015 16:35

จัดเต็มแบบพี่เลยป่าวพี่สมัย5555

จัดเต็มแบบพี่เลยป่าวพี่สมัย5555
Ball007 โพสต์เมื่อ 17/3/2015 21:23

ยังไม่เต็มเลยบอลยังต้องทำอีกเยอะ

วางเครื่องเลยพี่

ขอบคุนค่ะ

เปลี่ยนท่อใหม่คับ

เว็บสำเร็จรูป

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host