"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
180+ รอบเครื่องประมาณเท่าไหร่ครับ ผม zx 2006 จอดเฉยๆลองเหยียบคันเร่งดูได้ประมาณ 4000 หน่อยๆ กล่องมันก็ตัดแล้วอ่ะคับ แต่เคยวิ่งถึง 150+ หน่อยๆ ไม่กล้าเหยียบต่อแล้วครับ เลยไม่แน่ใจที่กล่องตัดนี่ ตัดจากรอบเครื่องหรือว่าตัดจากความเร็วกันแน่----
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host