"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ได้180 เลยรึ ใจถึงน่าดูผมซัดเต็มที่ 150 กว่าแข่งกับฟอร์ด เฟียตต้า บนทางด่วนบางนาช่วงสั้นๆคงได้ยินเสียงท่อเราเลยมาเทียบข้างๆแบบว่าถนนว่าง อารมณ์ได้ ผลัดกันแซงไปมา สุดท้ายต้องยอมเพราะจะเอารถไม่อยู่เริ่มแถไปหาแท่งปูนกั้นกันตกบนทางด่วน เลยไม่รู้ว่าเหยียบเต็มที่ได้เท่าไหร่เพราะซัดไม่เคยถึง 160 สักครั้งแต่รู้สึกเหมือนกันว่าขึ้นได้เรื่อยๆ เปลี่ยนท่ออย่างเดียว อย่างอื่นไม่ได้ทำเดิมๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Zx'06 ไม่น่าถึงนะครับที่บอกตัดที่190 มันปีใหม่กว่าทั้งนั้น ชาว zx'06 คันไหนเคยเหยียบจมไมล์ตอบหน่อยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

O.K ครับถ้าชาว zx มายืนยันเองของผมเปลี่ยนตั้งแต่พักกลางถึงปลาย ใช้ยางหน้ากว้างเท่าไหร่ ใส่ค้ำหน้า ค้ำล่างด้วยเปล่าครับ ของผมเหมือนมันร่อนๆจะเอาไม่อยู่เป็นตั้งแต่ 140+ขึ้นไปก็เลยไม่กล้าเสี่ยง

เห็นด้วยกับคุณ dominator ครับเพราะรถผมเดิมๆเปลี่ยนแค่ชุดท่ออย่างอื่นไม่ได้ทำ รู้เลยว่าเหยียบ140-150+ ก็จะเอารถไม่อยู่แล้วเพราะลองมาหลายครั้งตอนเปลี่ยนท่อมาใหม่ๆต่อให้ใจถึงกดเพิ่มไปอีกอาจพลิกหลายตลบก็เลยสงสัยว่าที่ เจ้าของกะทู้บอกเหยียบได้180+ เลยเหรอสำหรับ zx'06 เดิมๆคนที่ใช้รุ่นนี้อยู่อาจคิดเหมือนผม ส่วนcity ปีอื่นไม่รู้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host