"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เหยียบถึง 200 กันหรือเปล่าครับ Honda zx 06

ผมยังไม่เคยเหยียบถึง 200 น่ะ (ใจไม่กล้ารถเก่า) แต่รอบมันไหลดีมากเลยครับปลายๆตั้งแต่ 110 ขึ้นไป ผมเชื่อว่า 200 น่าจะถึง เคยยัด 180+ ขึ้นเรื่อยๆครับ รถผมแค่เปลี่ยนท่อ แค่นี้เอง ผมว่า zx เค้าทำมาแรงนะ   คิดเหมือนผมหรือเปล่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วกล่องมันไม่ได้ตัดที่ความเร็ว190 หรือครับ ส่วนรถผมตัดที่190ครับ city2013 ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้180 เลยรึ ใจถึงน่าดูผมซัดเต็มที่ 150 กว่าแข่งกับฟอร์ด เฟียตต้า บนทางด่วนบางนาช่วงสั้นๆคงได้ยินเสียงท่อเราเลยมาเทียบข้างๆแบบว่าถนนว่าง อารมณ์ได้ ผลัดกันแซงไปมา สุดท้ายต้องยอมเพราะจะเอารถไม่อยู่เริ่มแถไปหาแท่งปูนกั้นกันตกบนทางด่วน เลยไม่รู้ว่าเหยียบเต็มที่ได้เท่าไหร่เพราะซัดไม่เคยถึง 160 สักครั้งแต่รู้สึกเหมือนกันว่าขึ้นได้เรื่อยๆ เปลี่ยนท่ออย่างเดียว อย่างอื่นไม่ได้ทำเดิมๆ

เคยทดลองเหมือนกัน กล่องตัดที่ความเร็ว190 ครับ city2010

Zx'06 ไม่น่าถึงนะครับที่บอกตัดที่190 มันปีใหม่กว่าทั้งนั้น ชาว zx'06 คันไหนเคยเหยียบจมไมล์ตอบหน่อยครับ

ของผมครับได้ถึง210เลยครับเปลียนท่อปลายกับเปลี่ยนหม้อพักต้นตัดหม้อพักปลายทิ้งเครื่องเดิม

O.K ครับถ้าชาว zx มายืนยันเองของผมเปลี่ยนตั้งแต่พักกลางถึงปลาย ใช้ยางหน้ากว้างเท่าไหร่ ใส่ค้ำหน้า ค้ำล่างด้วยเปล่าครับ ของผมเหมือนมันร่อนๆจะเอาไม่อยู่เป็นตั้งแต่ 140+ขึ้นไปก็เลยไม่กล้าเสี่ยง

ใจไม่ถึงครับ 150 ก้อเหมือนจะปลิวแว้ววว

ไม่กล้าครับ
honda city 2014 by DRAFTMAN_DESIGN

หนูเหยียบไป 500 ตกใจมาก รีบชักเท้าออกเลยคะ มองซ้ายไม่มี ขวาไม่มี หนูเก็บใส่เป๋าเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host