"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เหยียบถึง 200 กันหรือเปล่าครับ Honda zx 06

ผมยังไม่เคยเหยียบถึง 200 น่ะ (ใจไม่กล้ารถเก่า) แต่รอบมันไหลดีมากเลยครับปลายๆตั้งแต่ 110 ขึ้นไป ผมเชื่อว่า 200 น่าจะถึง เคยยัด 180+ ขึ้นเรื่อยๆครับ รถผมแค่เปลี่ยนท่อ แค่นี้เอง ผมว่า zx เค้าทำมาแรงนะ   คิดเหมือนผมหรือเปล่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

2010 ลองมาแล้วครับได้185ตามที่โรงงานตั้งไว้ครับเริ่มล่อน130ลมพัดนี้ตามลมครับเดิมๆแต่พอเปลี่ยนแม็ก17 ใส่ค้ำโช๊คเหยียบได้เท่าเดิม185 อาการรถล่อนหายไปเลยคร๊าาาบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ZX 2007 เหยียบมิดคันเร่ง ได้ 180 ครับ บนทางด่วน สปริงโหลด ค้ำหน้า (กดหน่อยลมตีรถร่อน) ปลายท่อ
เร้าใจอยู่ครับ

ของผม City ZX Vtec  ปี 2007เกียร์ธรรมดาครับ เคยเหยียบได้ 170 ตัวรถเหมือนจะเหินและรู้สึกว่าเครื่ิองมันสั่น เลยเบาครับ รถผมเดิมๆครับไม่ได้แต่งอะไร

ZX 08 เคยเหยียบได้ 180 ครับ เปลี่ยนปลายท่อใหม่ กับ แม็ก 17 นิ้วครับ
แม็กเดิมติดรถมาแค่ 140 หน้าร่อนแล้วครับ

หนูเหยียบไป 500 ตกใจมาก รีบชักเท้าออกเลยคะ มองซ้ายไม่ ...
นกน้ำ โพสต์เมื่อ 16/3/2015 09:45

ถ้าเป็นผมจะไม่ชักเท้าออกครับ เหยียบต่อไป ปลอดคนค่อยหยิบ

ลองมาแล้วครับ 180+ นิดๆ รถเดิมๆน่าจะเอาไม่อยู่ครับ ไม่ทำช่วงล่าง รู้สึกหวือๆเลยครับ เสี่ยงมาก อันตราย แต่มันก็ไหล เรื่อยๆนะ
จำหน่ายสินค้านำเข้าคุณภาพดี อุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์ ทำความสะอาดรถยนต์  http://shop.youngmeedee.co.th/

เคยบนทางด่วนบางนา150 มันซายๆๆกลัว...ไม่กลัวยืบต่อ...

เครื่องแค่ 1500 ถ้าจะซิ่ง ใส่ล้อ 15 ก็พอครับ ล้อ17 ได้แค่หล่อ แถมกินกำลังรถ เปลี่ยนยางทีก็แพง

ตอบกลับ 20# Jc5112

แรงใช้ได้เลยครับ สนับสนุน zx ครับ 555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host