"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มีวิธีแก้ไข วิทยุติดรถ zx-07 .ให้ใส่codeไหมครับ

ผมซื้อรถมือสองมา เพิ่งเคยถอดแบตออก แร้วใส่เข้าไปใหม่ วิทยุขึ้นให้ใส่code หาcodeในลิ้นชักไม่เจอ มีวิธีแก้ไขยังไงไหม codeนี่เป็นของเฉพาะคันไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมโค้ดอยู่ด้านในของลิ้นชักเล็ก ใกล้ที่เสียบจุดบุหรี่น่ะครับ ถอดลิ้นชักเล็กออกมาถึงเห็นครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 3# FAST7478

ขอบคุณครับ ผมได้เอาไปเข้าอู่ แก้ไขเรียบร้อยคับ

ลองกดเลข 1 หลายๆครั้งไปเลยครับ  ลองดูได้ไหม

คู่มือไม่มีคับ สติกเกอร์ในเก้ะ ก้อไม่มีคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host