"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขออนุญาติให้ความคิดเห็นครับ เนื่องจากยังไม่หมดระยะประกันของศูนย์ ให้คุณทำตามคำแนะนำของศูนย์ไปก่อนครับ เนื่องจากถ้ามีการรั่วซึมจริง ทางศูนย์จะต้องทำการเปลี่ยน แต่ถ้าไม่รั่วก็เคลมกับประกันภัยได้ครับ ในส่วนของสีหม้อลมนะครับ  สาเหตุที่รั่วมี 2 อย่างครับ 1. มีการเปลี่ยนถ่ายน้ำมันและเติมไม่ระวังก็จะทำให้สีพองได้ครับ 2. ตัวปั้มยางพลิกทำให้น้ำมันซึมออก ส่วนสนิมถ้ากินไม่ลึกก็ขัดออกแล้วทำการพ่นสีให้เรียบร้อยครับ ถ้าลึกต้องมีการซ่อมก่อนพ่นสีแน่นอนครับ (ผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ครับ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host