"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เครื่องเสียง honda city 2010 ล๊อค ทำยังไง

พอดี ผมเปลี่ยน มาใหม่ เครื่องเสียงมันต้องใส่รหัส  กดปลดล๊อค ยังไงครับ หรือต้องไม่ร้าน ผมอยู่แถวอ้อมน้อย ร้านไหนรับทำบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองดูในกระเป๋าคูมือเขาจะมีแผ่นรหัสมาให้คลายๆนามบัตรลองหาดูมีไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พอดี ผมเปลี่ยน มาใหม่ เครื่องเสียงมันต้องใส่รหัส  กด ...
bluemun โพสต์เมื่อ 2/3/2015 12:18

เปลี่ยนของอะไรมาอ่ะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/3/2015 11:48 โดย bluemun

ขอบคุณครับ  เครื่องเสียงตัวเดิม ครับ

ตัวนี้เลย ผมกด รหัสมาได้ 4ชุด ชุดละ4ตัว B0125  0143  8547  4518 ประมาณนี้ ครับ แต่ใส่รหัสไม่เป็น นะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กรรม5555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host