"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# anuchatgka

คอล์ยเปลี่ยนของใหม่หรือมือสองครับ เปลี่ยนทั้งชุดรึเปล่า อาการเหมือนระบบไฟ ไม่ก็แก๊สนั่นล่ะคับ อาจเป็นปัญหาจากการติดตั้ง เพราะมีอาการไฟโชว์คืออัตราส่วนผสมไม่ได้คับ เครื่องเลยฟ้องว่าผิดปกติ อยู่แถวไหนคับ ลองปรึกษา Propower Engineering เสิดหาในเฟสบุ๊คดูครับ ผมติดตามดูมาพักนึงแล้วฝีมือใช้ได้คับ ละเอียด ตรงจุด จบดีคับแต่ผมยังไม่เคยไปใช้บริการนะ ผมอยู่โคราชติดตั้งจากมหานครรุ่งเรืองครับ ตั้งแต่ใช้มา 3 ปี ยังไม่พบปัญหาครับ เคยเจอเคสคล้ายๆแบบนี้คือ เจาะท่อไอดีองศาไม่ได้ ปรับแก๊สหนาไป บางไป ไฟก็โชว์ครับมันต้องพอดีและเข้ากระบอกสูบตรงๆครับ เคสนี้จบโดยอุดรูเดิมแล้วเจาะใหม่ครับ เอาใจช่วย ขอให้หายไวๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host