"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนพี่ๆ ช่วยตอบด้วยนะคะ

คือรถของหนูมีปัญหาเวลาเหยียบเบรคแล้วเหยียบคันเร่งรถจะมีเสียงดังคึดๆเหมือนติดอะไรอะไรซักอย่างอ่ะคะอยากทราบว่ามันเป็นที่ตรงไหนอ่ะคะแล้วต้องทำยังไงคือก่อนหน้านี้หนูเคยรถตกข้างทางอ่ะค่ะแล้วก็ซ่อมรถมาแล้วเสัียงเครื่องยนต์ก็จะดังแปลกๆหนูต้องแก้ไขยังไงคะรบกวนพี่ๆที่รู้บอกด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองเข้าอุ่ให้ทางร้านเช็คช่วงล่างครับแล้วก็แท่นลองเครื่องด้วยให้ช่าวงเขาลองขับเทสดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

คือรถของหนูมีปัญหาเวลาเหยียบเบรคแล้วเหยียบคันเร่งร ...
praphatsorn โพสต์เมื่อ 20/2/2015 08:58

ลองให้ช่างเช็ค คาลิบเปอร์เบรค ดูครับ อาจจะหลวม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host