"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

city ปี11มีไฟพวงมาลัยโชว์ จากนั้นพวงมาลัยจะหนัก..เพราะอะไรครับ

CITY ปี 11 มีเสียงดังติ๊ดๆ และไฟพวงมาลัยโชว์ และหนักตื้อๆ สักพักก็หายไป เป็นๆหายๆ ไม่ทราบว่าเพราะอะไรครับ   รถเพิ่งวิ่งได้แค่2หมื่นกว่าโลเอง จะแก้ไขด้วยตัวเองได้หรือไม่..ใครรู้ช่วยตอยด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รถอยู่ในระยะประกันใช่ไหมครับ เข้าศูนย์เช็คดีกว่าครับ เพราะถ้าเสียเค้าก็จะเคลมให้ แต่ถ้าเราจัดการก่อนเค้าก็จะมีปัญหากับการเคลมอีก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host