"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถึงเวลาเปลี่ยนฟิล์ม แนะนำหน่อยครับ

ใช้มาเกือบ 5 ปีจนฟิล์มใสแล้วครับ อยากให้แนะนำหน่อยครับว่าควรจะเปลี่ยนฟิล์มยังไงดี เอาที่ราคาไม่ค่อยแพงมาก ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฟิล์มกันรอยที่ห้างฟิวเจอร์ปาร์ครังสิตครับ หรือ มาบุญคลองก็ได้ ถูกหน่อย ไม่เกิน 180 ครับ ติดแล้วทัชสกรีนง่ายครับ อ๋ออย่าลืมหาซื้อเครสนุ่มๆมาใส่ใหม่ด้วยนะครับ จะได้ไม่มีรอยขนแมว /ถุยยไม่ใช่โทรศัพท์ ฮ่าๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมติดฟิล์มดำลามิน่าเข้ม 40 60 จะสองปีแล้วใช้ทนดีนะครับ เรื่องกันรอ้นถือว่าคุ้มค่าคุ้มราคา ผมติดรุ่น POP35BK กับ POP20C เลือกสีเองเลยครับ ลองดูๆเผื่อชอบราคาไม่แพง

ไม่แนะนำฟิล์มไฮคูลฟิล์มคุณภาพแย่ใช้ไม่ทน เคยติดมาใช้ไปได้ประมาณปีครึ่งฟิล์มมีปัญหาเป็นเส้นยาว จะติดต่อเคลมทำใบรับประกันหายก็เคลมไม่ได้ บริการหลังการขายห่วยสุดๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host