"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หม้อลมเบรครั่ว

มีอาการเบรคแล้วจมครับ พอดีเอารถเข้าอู่เพราะเครื่องสั่นมากๆๆ ช่างนัดศุกร์นี้

แต่ช่างมองเห็นมีน้ำมันเบรครี่วออกมาตรงหม้อปั้มลมเบรค บอกว่าต้องเปลี่ยนทั้งชุด

ประมาณ 3 พันบาท มีแนะนำไหมครับ ที่ถูกกว่านี้ เห็นราคาแล้วหนาว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองหาเชียงกงดูซิครับพันต้นๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณคับ จำเป็นต้องเปลี่ยนทั้งลูกหรือเปล่า

เปลี่ยนมือสองเชียงกงก็ได้ครับ

รุ่นใหนครับ ผมเปลี่ยนมาเเล้ว city03  i-dsi หม้อลมเชียงกงบางนาข้างมูลนิธิเข้าไปสุดซอยแถวศาลพระพรหมเลี้ยวซ้าย
หาร้านใหญ่ๆมีหลายร้านหม้อรมเรืองกันอื้อเลยราคาผมได้มา 1000 บาทยกหม้อพร้อมเเม่ปั้ม (ดีใจได้มา1000เดียวลืมต่อ ตั้งราคาไว้ในใจ 1500) ถ้าให้ดีเอาตัวเก่าไปด้วยดีกว่า เพราะว่าเอาไปเทียบดูความยาวแกนด้วยทั้งรูน็อตตรงกันจะได้ชัว

ขอบคุณครับ ผมรุ่น 2009

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host