"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

city 97 ครัชแอร์ไม่จับ

ตอนเช้าขี่ไปทำงานเย็นดี พอตอนเย็นขากลับบ้าน ครัชไม่จับเฉยเลย ทำไงดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนเช้าขี่ไปทำงานเย็นดี พอตอนเย็นขากลับบ้าน ครัชไม่ ...
werasak โพสต์เมื่อ 28/1/2015 22:38

ตรวจสอบดูว่าสายไฟที่ต่อไปที่คอมแอร์ขาดป่าวครับ ถ้าไม่ขาดก็ เข้าร้านแอร์เลยครับ เปลี่ยนหน้าคลัชใหม่ พันปลาย ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ แต่อยากทราบว่าสายสีไรครับ เพราะผมเจอสายสีเหลืองหนูกัดเกือบขาดเลย

ไปเปลี่ยนเลยครับ 1300 ครับ ต้องหาร้านที่ไม่ถ่ายน้ำยาแอร์ออกนะ ไม่งั้นต้องเสีย 2 พันกว่าเลยละถ้าต้องเวคคัมเติมน้ำยาใหม่

ขอบคุณครับท่าน

เรียบร้อยแล้วครับ ตู้รั่วน้ำยาหมด ครัชไหม้ เปลี่ยนตู้ หน้าครัช น้ำยา สบายไป

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host