"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมแนะนำให้ไปที่อู่ SUC ฮอนด้าออเงิน  อู่พี่พรชัย ครับ ปรึกษาและเช็คอาการก่อนได้เลยครับ ไม่ถึงกับต้องเปลี่ยนเดี๋ยวนี้เกียร์ตัวนี้ซ่อมได้ครับ ราคาหลักหมื่นไม่เกิน สองหมื่นนิดๆครับ แค่ต้องผ่าเกียร์ แต่ยังไงเอาไปเช็คอาการดูก่อนได้ครับ ผมก็ทำที่นี่ อู่อยู่ที่ สุขาภิบาล 5 ครับ เบอร์โทร 087-1079559 (พี่พรชัย) บอกว่าสมาชิคฮอนด้าซิตี้คลับ คุณน็อตเว็ปมาสเตอร์แนะนำมานะครับ อู่นี้สำหรับสมาชิกเราโดยเฉพาะ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อู่ไปหาง่ายครับวิ่งขึ้นทางด่วนรามอินทรางวิ่งยาวไปลง ป้ายสุขาภิบาล 5 ลงมาเจอไปแดงเลี้ยวซ้าย ตรงไปอีกสองกิโลผ่านบิก๊ซิ เจอไฟแดง ตรงไปนิดเดียวอู่อยู่ขวามือครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อวานเอารถไปที่อู่พี่พรชัยแล้วค่ะ พี่เค้าบอกว่า ...
อุ๊ โพสต์เมื่อ 24/1/2015 09:02

ดีแล้วครับเข้าไปเช็คไปปรึกษาพี่เขาก่อนได้ครับมันอาจจะไม่ใช่อาการที่เราคิดก็ได้ บางทีศูนย์หรืออุ่บางที่ก็วิเคราะห์ได้ไม่ตรงครับ ^^

ขับ zx'06 อยู่กังวลเรื่องเกียร์มาตลอดถึงแม้ยังไม่มีปั ...
took1 โพสต์เมื่อ 26/1/2015 10:58

มีอะไรสอบถามได้ครับ ผมใช้รุ่นนี้อยู่ ซ่อมมาเกือบทุกอาการครับ ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host