"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เคลมกระจกรถ รวมฟิล์มรึเปล่า

เคลมกระจกร้าว เค้าติดฟิล์มรุ่นเดิมให้เลยหรือไม่ครับ ของเดิมที่ติดมาบัตรรับประกันหายไปแล้ว แต่รู้ว่ายังไม่เกิน 7 ปี ท่านใดเคยเคลม รบกวนด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเคยเคลมครับ บานหน้าทั้งบาน แล้วก้อถามศูนย์ว่าเรื่องฟิมล์ล่ะ เค้าก้อบอกรวมฟิมล์ด้วย เราก้อเลยเลือกยี่ห้อเดิม แต่ทาง 0 บอกว่าเค้ามีอีกยี่ห้อ เราเห็นว่าเป็นยี่ห้อดีพอกัน ก้อเลยให้ไปเทียบเบอร์ ก้อเลย ok ตามนั้น ไม่เสียเงินเพิ่ม แต่ไม่รู้ว่าประกันปีต่อไปเพิ่มแค่ไหน เพราะเคลมไปหลายหมื่นอยู่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ประกันชั้น ๑ เคลมกระจกบังลมหน้าติดฟิมล์ให้เหมือนเดิม ยี่ห้อเดิม เบอร์เดิมครับ เคยเคลมร้านของบริษัทประกัน ไม่ใช่ที่ศูนย์ ปฏิบัติเหมือนกันครับ

ประกันชั้น 1 เคลมได้ครับ เคยเคลมอยู่ (ฟิล์ม 3m ได้รุ่นเดิมที่ติดมา) ถ้าบัตรประกันหายใช้รูปที่เคยถ่ายแทนได้ครับ หรือไม่ก็ลองขอข้อมูลจากที่เคยลงทะเบียนฟิล์มไว้ก็ได้

ขอบคุณทุกความเห็นมากเลยครับ โชคดีจริงๆไม่ต้องเสียอะไรเพิ่ม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host