"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

น้องตี้ของน้องยุมีเรื่องถามอีกแล้ว???????

คือผมกำลังจะไปใส่ล้อสีส้ม ของเกรดดี้GหรือD  อะไรสักอย่าง แล้วเขามีครอบคาริปเปอร์แถมให้ไม่ทราบว่าใส่ครอบคาลิปเปอร์มีผลเสียอะไรไหมครับ เห็นหาในเว๊ปเขาบอกมันจะร้อนจัด จะอมความร้อน แล้วอีกข้อคือ เบรคหลังผมเหมือนมีคาลิปเปอร์ประกบที่จานล้ออีกทั้งสองข้าง มันใส่ครอบได้ไหมครับ แล้วเวลาร้านเขาแถมเนี่ยเขาแถมสี่ตัวเลยป่าวครับ?
แล้วถ้าผมจะไปซื้อล้อของ Yachiyoda ยี่ห้อนี่ ถือว่าโอเคไหมครับ เห็นในคลับบอกว่าดีเป็นล้อที่ได้มาตรฐานส่งออกแต่ไม่ทำโฆษณา แต่ใจรักล้อสีส้มไปแล้ว ผมควรจะเลือกอย่างไรดีครับ?
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host