"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามปัญหาเรื่องซิตี้03ครับ

เพิ่งซื้อมาใช้เมื่อวานให้แฟนใช้ตอนก่อนซื้อลองขับก็แปลกๆตรงเวลาเบาเครื่องแล้วมีอาการดึงของรอบเครื่องคิดว่าไม่มีไรด้วยที่ไม่เป็นรถเห็นสภาพดีพอซื้อมาวันนี้ลองขับปรากฏว่ารอบเครื่องมันขึ้นลงๆอยู่ที่2-3พันรอบเหมือนเกียร์ไม่เปลี่ยนแบบนี้เกียรมีปัญหารึป่าวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เพิ่งซื้อมาใช้เมื่อวานให้แฟนใช้ตอนก่อนซื้อลองขับก็ ...
sugusto โพสต์เมื่อ 14/1/2015 07:40

มีความเป็นไปได้สูงครับ ไงลองดูที่ลิ๊งด้านล่างแล้วโทรปรึกษาดูครับ บอกเค้าว่า จาก hondacityclub

http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# benz

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/2/2015 11:29 โดย suriyazaa

ลองวิ่งเปลี่ยนเกียร์เองดูครับกด 7speedและ+ไห้ขึ้น m เกียร์2เปลี่ยนรอบ15 เกียร์2 3 4 เปลี่ยนรอบ20  ไมค์รถเท่าไหร่ครับแต่เคยอ่านมาไมค์2แสนจะเจอปัญหาเรื่องเกียร์

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host