"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

@@ CITY 2012 อยากติดจอ LED ในรถ ติดของอะไรแบบไหนดีค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/1/2015 12:15 โดย Kanakum

@@ CITY 2012 อยากติดจอ LED ในรถ ติดของอะไรแบบไหนดีค่ะ

อยากติดไว้เผื่อติดกล้อง หน้าหลัง  หรือ เผื่อติด Navigator    พี่ๆแนะนำทีค่ะ  ว่าติด ยี่ห้อไหน  ราคาประมาณเท่าไหร่   เอาไม่แพงมากนัก  ไม่เปลี่ยนเครื่องเสียงใช้เครื่องเสียงเดิมๆ  เป็นรุ่นท๊อป

แล้วเค้าติดกันตรงไหนอะค่ะ  นึกภาพไม่ออกเลย  พี่ๆ  พอมีภาพที่ติดแล้วให้ดูไหมค่ะ  ต้องถอดเจ้า ฟร้อนท์เครื่องเสียงเดิม ที่ติดมาออกไหมค่ะ  

ขอบคุณพี่ๆมากนะค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host