"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่อง เคลมทำสีรถ ทั้งคันครับ

รถผมเป็นรถสีขาวครับ ตอนนี้เริ่มจะไม่สดใสแล้ว (รถมีอายุมา 2 ปี )
ิรถไม่เคยชน แต่รอยขูดเล็ก ๆ และ มีลักยิ้มจากหินกระเด็นใส่ หนึ่งจุด ที่ประตูด้านขวา ฝั่งคนขับ  
อยากเอาไปเคลมกะ บ. ประกัน ไม่รู้ว่าจะรับเคลมทั้งคันไหม ....
พี่ ๆ เพื่อน ๆ ท่านไหน มีประสบการณ์เคลมสีใหม่ ทั้งคัน รบกวนแนะนำหน่อย ครับ

เคลมทั้งคัน ... แล้วจะเปลี่ยน บ. ประกัน ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เค้าซ่อมเฉพาะจุดที่เสียหายครับ ไม่เคลมทั้งคันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# ๐somyot๐

ขอบคุณครับ

ถ้าเครมทั้งคันเสียส่วนต่างสี่พันครับ

เข้าไปอู่ แจ้งว่าเครมทั้งคัน อู่จะจัดการให้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host