"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รถผมมีอาการเสียงดัง แจ็กๆๆ ตามจังหวะเครื่องยนต์ และริ่งเหยียบคันเร่งยิ่งมีเสียงเร่งตามจังหวะ แต่ระดับเสียงดังเท่าเดิมเหมือนกันครับ ผมใช้ zx 2006 vtec ติดแก๊ซ LPG เข้าปีที่ห้า ใช้สองระบบมาประมาณ 120,000 โล วิ่งรวม 320,000 km ตั้งวาล์ว 2 ครั้งแล้ว ไม่หาย ช่างบอก อาจเป็นเพราะ บ่าวาล์วบาง ให้รอเครื่องสั่นๆ แล้วค่อยไปซ่อม ปัจจุบันใช้งานอยู่ทุกวัน กลัวๆปัญหาหนักๆเหมือนกันถ้าไม่รีบซ่อม ขอความเห็นหรือคำแนะนำครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host