"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมพึ่งแก้ไขไปครับ คือเวลาวิ่งจะมีเสียง แก๊กๆ แระรถสั่นรึป่าวครับ แต่พอตบมาเกียร์ n แล้วะจะไม่ดัง หรือลองเร่งเครื่องก็จะไม่มีเสียง คำตอบของผมคือ ชุดเพลาขับ ด้านซ้ายพังครับ ลููกปืนแตกด้วย ชุดที่ต่ออกมาจากชุดเกียร์เลยครับ
แนะนำให้รีบตรวจเช็คดูครับ เสี่ยงต่อชุดเกียร์พังครับ ถ้าพังแล้วเนี่ยยาวว พร้อมค่าใช้จ่ายสูงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host