"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามร้านติดตั้งแผ่นแดมป์ ย่านรังสิตครับ

พอดีสนใจจะติดแผ่น แดมป์ 4 ประตู ไม่ทราบมี่ร้านไหนย่านรังสิตแนะนำบ้างครับ ขอเกรดกลางๆก็พอครับพอดีไม่ได้ลงเครื่องเสียงอะไรเท่าไร ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอเกรดกลางๆ ราคาไม่ต้องสูงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host