"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เสียงลูกปืนแห้งๆ จากหน้า วีล

ผมใช้ แมงสาบ 03 ได้ยินเสียงลูกปืนดัง แวั...ยาว จากบริเวณห้องเครื่องที่ติดกับไฟวีล ส่วนด้านห้องเกียร์เงียบปกติ
ไปปรึกษาช่างแต่ละท่านไม่ยอมเช็คก่อนแต่ฟันธงว่าเกียร์ รถผมวิ่ง 60000 โลใช้ปกติทุกกรณีครับ ไม่ทราบว่าช่างท่านใดพอจะให้ ความรู้แนะนำได้บ้างว่าเป็นเพราะอะไร แล้วตำแหน่งดังกล่าวคือลูกปืนหรือว่าอะไรครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ ผมอยู่เชียงราย พอแนะนำช่างบ้านใกล้เรือนเคียงได้บ้างก็ดีนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host