"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามครับ.คิ้วคาดหลังคา HONDA City 97

คิ้วคาดหลังคา HONDA City 97 มีขายที่ไหนบ่างครับ.
(หรอต้องซื้อที่ศูนย์อย่างเดียวครับ)
ผมอยู่แถวบางใหญ่.นนท์ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แบบไหน นึกภาพไม่ออก คิ้วหลังคา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยางคาดหลังคา ซ้าย-ขวา.ที่ดำ ๆ... นะครับ.

คงต้องเป็นศูนย์ครับ ต้องสั่ง ปี ๙๗ สิบกว่าปีแล้ว ต้องลองดูครับ  ที่ลพบุรี รุ่นใหม่ ๆ ตกเกลื่อนจอดรถในเมืองลพบุรี ลิงดึงหมดครับ  แต่ยังดี ยางหลังคาฮอนด้า ไม่มีเส้นโลหะด้านใน จัดมาใส่คืนให้เหมือนเดิมได้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host