"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ยางรถ

คือผมกำลังมองหายาง bridgestone ที่มองอยู่ก็จะมี MX02 อยู่ครับ ไม่ทราบว่าท่านใดมีประสบการณ์กับยางรุ่นนี้บ้าง หรือจะเป็น Ecopia รุ่นใดก้อได้ เนื่องจากว่ายอมเพิ่มเงินอีกนิด เพื่อชีวิตทีปลอดภัยขึ้น ผมเป็นคนขับรถไม่เร็วมาก สภาพรถเดิมๆ
ขอความกรุณาด้วยครับ เนื่องจากจะได้พาครอบครัวไปเที่ยวได้อุ่นใจขึ้น
ขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำต่างๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Bs My  02 ที่ใช้อยุ่ก็โอครับเสียงพอรับได้อยุในเกนพอใจเพราะรถทำท่ออยุาแล้วอิอิ ส่วนเรื่องความหนึบดีมากรีดน้ำดีใม่มีเหินใช้ทนนานแต่นี่ก็เพิ่งเปลี่ยนมาใช้อยุ่ตอนนี้ครับแนะนำๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลายดอกสวยด้วยครับสไตล์สปอร์ทหน่อยๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host