"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วยแนะนำระหว่างโข๊คถุงลมกับโช๊คสปริง

อยากทราบข้อมูลเรื่องโช๊คระหว่าง ถุงลมกับสปริง ทั้งข้อดีและข้อเสีย มีใครพอมีความรู้เรื่องนี้ไมครับ ก่อนการตัดสินใจเลือกใช้ ถ้าเปนโช๊คสปริงควรเลือกใช้แบบใด ยี่ห่อไหนดีครับ บอกราคาด้วยยิ่งดีครับ ... สำหรับมือใหม่หัดแต่ง ครับ..^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host