"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City 2010 แนะนำ โช้คอัพ ด้วยครับ

City 2010

ไปถามศูนย์มา โช้ค+ค่าแรง+ภาษี ประมาณ 9,000-10,000 บาท

มีตัวไหนแนะนำอีกไหมครับ ในราคา พอๆกับของศูนย์

จำเป็นต้องเปลี่ยนสปริงด้วยไหมครับ

ปล. แข็ง กระด้าง รับได้ครับไม่ซีเรียส
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อวันอาทิตย์ไปถามที่บีควิกราคาหน้าหลัง6400 ถามว่าโช๊คอะไร น้องเขาบอกว่า คายาบ้าทำไมมันถูกจังว่ะต้องลองไปถามดูนะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host