"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอวิธีถอดแผงประตูซิตี้03ครับ

ขอวิธีถอดแผงประตูฮอนด้าซิตี้03 หน่อยครับ เนื่องจากประตูใช้รีโมท ปลอล็อกมีอาการไม่เด้งต้องใช้มือดึงเอา น่าจะเกิดจากอะไรหลุดสักอย่าง หรือหลวม อยากจะถอดออกมาดูครับ แต่ถอดไม่เป็น ไม่ทราบว่าจะต้องถอดตรงจุดใหนบ้าง ขออย่างระเอียดคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host