"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หลังจจากซื้อมาแล้ว  ผมเเนะน้ำเปลี่ยนถ่ายของเหลวให้หมดคับ เพื่อที่ว่า  ง่ายต่อการจำและการตรวจเช็กคับ
น้ำมัน เบรก  น้ำมันเครื่อง ถ่ายน้ำในหม้อน้ำ  และที่สุคัญน้ำมันเกียร์คับ รุ่นนี้สำคัญมาก เน้นต้องใช้ cvt-f  ของศูนย์ honda เท่านั้นน เพราะเป็นรุ่น พิเศษ เกียร์บอบบางมาก  เช็กเบรกเช็กเครื่องดีีดีคับ  จะได้สบายใจว่า อยู่กับเรา เราตรวจ รักษา เรียบร้อยแล้ว  หลังจากนั้นก็เช็กตามระยะเรื่อยๆคับ  ตอนนี้น้อง ZX  ผมก็วิ่งไป 160000 กว่าแล้ว เครื่ิิองยังดีนิ่ง เงียบกริบ ขนาดที่ว่าปล่อยรถไหลไปช้าๆ คนเดินถนนไม่ได้ยินเสียงเครื่องเลยทีเดียว อยู่ที่เราดูแลรักษามันคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host