"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ปรึกษา ชิตี้ zx ปี 06 ครับ

วัสดีครับ ผมชื่อต้อม สมาชิกใหม่ครับ ขอปรึกษาเกี่ยวกับรถ ชิตี้ zx ปี 06 เพิ่งซื้อมาใหม่ครับ แต่เปนรถมือสอง คือการดูแลรักษาต้องทำยังไงบ้างครับ  ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 3# ANUCHAR

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆ น่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาการตัว D กระพริบ และสัญลักษณเครื่องยนจ์โชว์ขึ้น ตอนเช้าครับ แต่พอปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ มันก้อหายเปนปกติ ผมต้องทำไงต่อดีครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host