"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

น้อง citty 2003 ขึ้น สัญญาณลักษณ์ ห้องเครื่อง ต้องทำงัยดี

ขับมาสักพัก แร้วขึ้น รูปห้อง เครื่อง อ่ะคร้า แบนนี้ต้องทำอย่างงัยดีคร้า ช่วยบอกหน่อยคร้า ต้องไปทำที่ไหนดีคร้า  ช่วยหน่อยนะคร้า   ขอบคุนคร้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

2003น่าจะเป็นที่ตัวเซนต์เซอร์ครับ ไปลุยน้ำมาหรือป่าว หรืออาจจะเสียแล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ก้อน่าจะมีบ้างคร้า แบบนี้เปลี่ยนประมานเท่ารัยคร้า แร้วที่ไหนศูน หรอคร้า

แนะนำเข้าอู่ดีกว่าคับ เพราะแค่ตรวจสอบน่าจะไม่เสียตังนะ หากเข้าศูนย์ไป คงมีเริ่มต้นที่400-500 นะคับ ลองหาอู่ดีๆเข้านะครับ น่าจะไม่แพงเท่าไหร่...

ใช่คับ หาอู่นอกทำ เซ็นเซอร์เสีย แต่วิ่งได้คับ แค่กินน้ำมันเพิ่ม ตัวเซ็นเซอร์มันเป็นตัวปรับแต่ง ส่วนผสมให้กับน้ำมัน สังเกตุ เช้าสตารทเครื่อง รอบจะไป1200รอบ ประมาณ แล้วอุ่นภูมิเพิ่มขึ้น จะตกลงมาที่900รอบ คือเครื่องอุ่น เซ็นเซอร์เสีย รอบจะไปตกให้ในรอบเดินเบา กินน้ำมันยาวกันเลย

ปล. รถผมก็เป็นตอนไป อัดชีดคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host