"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

กำลังจะไปจองรถค่ะ

ไม่มีความรู้เรื่องรถเลยค่ะเพื่อนๆ แต่ชอบซิตี้มากๆ ตอนนี้กำลังตัดสินใจว่า จะเอาตัวรองทอปหรือตัวทอปดี สีขาวหรือสีดำดี เครื่องยนต์เหมือนกันมั้ยคะ รบกวนช่วยแน่นำหน่อยค่ะ เซลล์บอกว่าสีดำดูแลรักษายาก เห็นผุ่นได้ง่ายค่ะ จริงมั้ยคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host