"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องเสียงท่อ เลสพักกลางบิดเกลียว

คือผมอยากให้รถผมมีเสียงดังขึ้นอีกอ่ะคับ แต่ไม่รุ้ต้องทำยังไง ตอนนี้ผมเปลี่ยนแค่พักปลายอย่างเดียวคับ รถเป็นเกียรออโต้ ผมเลยใส่พักปลายใส้เยื้องบิดเกลียว เสียงมันจะออกนุ่มๆทุ้มๆคับ
เลยอยากทราบว่าจะทำยังไงให้รถเสียงดังขึ้นมาอีก โดยที่ต้นและปลายไม่ลดไปจากเดิม ผมเห็นเขาบอกว่าถ้าเปลี่ยน เลสพักกลางบิดเกลียว จะทำให้เสียงดังขึ้น ต้นไม่หายปลายไหลๆ จะจิงหรือไม่คับ รบกวนผุ้รุ้แนะนำหน่อยคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช่ครับท่อผมเปลี่ยนข้อกลางเสียงไม่มีตกแต่ผมเลือกเสียงทุ้มกลางๆแบบว่าชาวบ้านไม่รำคาญมาก ส่วนร้านทำแถวอ่อนนุชข้างๆninto
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองปรึกษาสำนักนี้ดูครับ ครบทุกอย่าง กันเอง "Prodrager & Dride"

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host