"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แล้วแต่ความชอบเลยครับ ขอบ 17 สวยได้อารมณ์สปอร์ต กระด้างไม่นิ่มนวล กินน้ำมันมากกว่า 15 แน่นอน แต่ทางไกลประหยัดนะครับเพราะหน้ากว้างกว่ารอบวงกินถนนมากกว่าเลยประหยัดถ้าวิ่งทางไกล แต่ถ้าในเมืองของ15 ประหยัดกว่าแน่นอน
ผมก็ชอบนะใส่ของ 17 อยู่ 5ปีละ คนที่ชอบสปอร์ตๆหน่อย ได้ฟิลลิ่งครับ555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host