"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ล้อแม็ค 15 กับ 17

เนื่องจากผมเป้นน้องใหม่นะคับ
กำลังมีโครงการเปลียนล้อ ศึกษาข้อมูลมาพอสมควรจึงอยากจะขอความรู้พี่ๆน้องๆ
1. แม็ค 17 จะทำให้ช่วงล่างศึกไวหรือป่าวคับ
2. แม็ค 15 ผมควรเปลี่ยนยางไซด์ไหนดีคับที่ทำให้ดูเต็มเท่าที่ทำได้
3.พอจะมีร้านแม็คแนะนำหรือป่าวคับ หรือ ที่พร้อมขายแลกเปลี่ยน    นนทบุรี กับปทุมธานี
4. ผมว่าจะเปลี่ยนเบาะหนังแท้ มีร้านไหนแนะนำไหมคับ   นนทบุรี กับปทุมธานี

ขอบคุณล่วงหน้าคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณคับคุณ ball007
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

15 และใส่ยาง195-55-15  ดีไหมคับ
มียี่ห้อแนะนำหรือป่าวคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host