"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
17 ได้หล่อ สวยครับ แต่ต้องแลกกับความกระด้าง รถอืดขึ้น กินนำ้มันเพิ่มขึ้นครับ ขอบ 15 ไม่สวยเท่า 17 แต่ได้ความนุ่ม อัตราการเร่ง ประหยัดน้ำมัน แต่ทั้งหลายทั้งปวงขึ้นอยู่กับความชื่นชอบของแต่ละท่านครับ สำหรับผมนำประสบการณ์ตรงมาเล่าสู่กันฟังคร้าบบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host