"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เห็นด้วยอย่างแรงครับ เพื่อนที่ทำงาน 3 คันออกรถมา 2 อาทิตย์เปลี่ยนใส่ขอบ 17 เหตุผลสวย เต็มซุ้มแต่มันบอกโครตกระด้างทนหลอกตัวเองเกือบ2ปีพอถึงรอบเปลี่ยนยางเลยตัดสินใจเปลี่ยนแม็กกลับมาใช่ขอบ 15 มันบอกเห็นความแตกต่างชัดเจนไม่น่าตามแฟชั่นเลย รถใหม่แต่นั่งไม่สบาย เวลาผมเห็น city ใส่ขอบ 17 บนถนนคงไม่ต้องบอกนะว่าผมคิดยังไง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมใช้แม็กของ SSW (ลาย te37) 195/55/15 ยาง Yogohama ใช้มา 14,000โล ยังวิ่งดีอยู่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host