"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนผู้รู้เรื่องยางแนะนำยางขอบ17"แก้มหลบหน่อยครับ

พอดีเส้นเก่าดัลลอปวิ่งมาสามหมื่นโลเสียงดังมาก แต่แก้มหลบสวยดีครับอยากเปลี่ยนยี่ห้ออื่นที่ไม่ดังครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้มหลบ  ต้อง NANKANG  เป็นคำตอบสุดท้าย  สังเกตุว่า แนว VIP เน้นยางดึง แก้มหลบ จะใส่ NANKANG ทุกคัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามเป็นความรู้หน่อยครับ ข้อดี ข้อเสีย ความนิยมและราคาของยางแก้มหลบ พอดีอ่อนประสบการณ์ด้านนี้

รอฟังผู้รู้อีกคนครับ

พอจะมีรูปตอนใส่nankangมั้ยครับ

พอดีเส้นเก่าดัลลอปวิ่งมาสามหมื่นโลเสียงดังมาก แต่แ ...
raweesangsuk โพสต์เมื่อ 7/12/2014 21:02

ยางกี่ปีแล้วครับ ถ้า 3 ปีก็เสียงดังเป็น ธรรมดาครับสมควรเปลี่ยนได้แล้ว
ดัลลอปได้พัฒนาตัวใหม่ออกมาจากLM703 เป็นรุ่น LM704 ซึ่งรีดน้ำได้ดีขึ้น เสียงเงียบขึ้นครับผมใช้อยู่

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/12/2014 20:15 โดย raweesangsuk

ขอบคุณที่แนะนำnunkungคับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ดับล็อบ LM 704  205/45/17  ไม่งั้นก็โยโก้ฮาม่าครับ

[img][/img]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/12/2014 14:06 โดย raweesangsuk

ทำไมหัวทิ่ม555โทษทีคับมือใหม่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host