"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ความรู้สึกผม เหมือนว่า Firestone F01 จะเน้นไปในทางการช่วยประหยัดน้ำมัน แต่ TZ700 จะออกไปในทางดอกยางทนต่อการสึกหรอ ใช้งานคุ้มค่ายาวนาน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Tz700 ผม 50000 ละครับออกอาการแข็งนิดๆ แต่การเกาะถนนยังดีใกล้เคียงของเดิม เสียงไม่ได้ดังขึ้น ผมว่ามันก๋โอเคนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีตัวใหม่มาให้ลองอีกตัวนะครับ Firestone touring fs100 195-55-15 เส้นละ 1650 บาท ถูกกว่า Tz700 เล้นละสองร้อยบาทนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host