"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

พวงมะลัย หนักเกิดจากอะไร

เพื่อนๆ เคยเจอปัญหาพวกมะลัยหนักเวลาเลี้ยวไหมครับ ของผมหนักมาก เข้าศูนย์ สองครั้งก็ยังไม่หาย เซ๊งงงง...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าเป็นพวงมาลัยไฟฟ้า  มันหนักเหมือนกับตอนที่เราไม่สตาร์ทเครื่องหรือปล่าวครับ ( ถ้าใช่)ระบบสายไฟตรงคอพวงมาลัยอาจจะขาดใน  
ลองเช็คดูว่าเป็นตอนเลี้ยวซ้ายหรือลี้ยวขวา หรือเป็นทั้งซ้ายขวาเลย  อีกอย่างลองเช็คชุดแร็กแล้วหรือยังครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

rtyhgsdhbfgjnbfc

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host