"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเปลี่ยนกรองน้ำมันเชื้อเพลิงเบนซิแล้วกลิ้นน้ำมันยังติดรถอยู่

สอบถามเปลี่ยนกรองน้ำมันเชื้อเพลิงเบนซิแล้วกลิ้นน้ำมันยังติดรถอยู่ขอวิธีกำจัดครับ ใครเป็นเหมือนผมบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เข้าศูนย์เข็ค ๘๐,๐๐๐ โล เป็นอยู่พักหนึ่ง  เปิดกระจกระบายเท่าที่ทำได้ ทั้งวิ่งเปิดกระจก จอดลดกระจก ไม่นานกลิ่นก็หมดครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กำลังว่าจะไปเปลี่ยนอาทิตย์อยู่พอดี ราคาเท่าไหร่ครับ

รายการเปลี่ยนของผมนะครับ    กรองน้ำมันเชื้อเพลิง   1,180 บาท น้ำมันเกียร์ auto(ของฮอนด้า)  546 บาท แหวนกรองเชื้อเพลิงแหวนน้ำมันเกียร์  69 บาท   ค่าแรง  644 บาท หน้าจะคิดเป็นชั่วโมง รวม  2,609 บาท ครับ  ฮอนด้า วี กรุ็ป ติวานนท์   รู้สึกว่าวิ่งดีขึ้นเลยครับ

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล เข้าศูนย์ที่ไหร่ระแวงใบเสร็จฯทุกที 555

ของผมพึ่งเข้าเช็คระยะ มา 80000 โล โหหมดไป 4700 บาท

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host