"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ตามหากระบอกพักน้ำฉีดกระจกคับ

ตัวมอเตอร์ดูดน้ำฉีดกระจกเสียคับ ลองวัดไฟแล้ว ไฟมีคับ เลยเดาว่ามอเตอร์น่าจะเสีย เพราะกดฉีดแล้วเงียบกริ๊บ จำเป็นต้องเปลี่ยนทั้งชุด หรือแค่มอเตอร์คับ ใครมีของเก่าไม่ใช้แล้ว บอกกันได้คับ ขอราคาด้วยก้อจะดีคับ

ขอบคุณคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลืมบอกไปคับ ใช้ซิตี้ตัวแรก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปหาเชียงกงเลยครับ ฮิๆ

ลืมบอกไปคับ ใช้ซิตี้ตัวแรก
nttchr โพสต์เมื่อ 1/12/2014 09:53

city ตัวแรก นี้ตัว 95-98 หรือเปล่าครับ
ตัวนี้ตามที่คุณนอทบอกครับ ลองหาเชียงกงตัว
แต่ถ้าปี 03 ขึ้นมา ในเวป jazz มีครับ

ใช่คับ ปี 98 ต้องเปลี่ยนทั้งชุดเลย หรือว่าแค่ตัวมอเตอร์คับ
และราคาประมาณเท่าไหร่ พอรู้มั้ยคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host