"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

โปรโมชั่นMONROE REFLEX BLACK ช่วงนี้เท่านั้นครับ ลดพิเศษสุดๆ ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/4/2018 20:10 โดย ochit_rat

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/4/2018 20:09 โดย ochit_rat

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/4/2018 19:43 โดย ochit_rat

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/3/2017 23:17 โดย ochit_rat

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/9/2015 20:26 โดย ochit_rat

โช้คอัพมอนโร รีแฟล็กซ์ REFLEX

โช้คอัพคุณภาพสูงเพิ่มค่าความหนืดอัตโนมัติ

จังหวะขับช้าที่15-20% ขับเร็วอัพหนืด 21-40%

ทำให้ช่วงล่างมีระยะการยุบตัวน้อยลง การทรงตัวดีขึ้นเกาะถนนเข้าโค้งแม่นยำ

และช่วยให้ระบบช่วงล่างและยางชำรุดช้าลง
เหมาะสำหรับ ผู้ที่ต้องการโช้คอัพที่หนึบขึ้น เพื่อชดเชยการสึกหรอของช่วงล่าง

ขอเสนอขาย โช้คอัพมอนโรรีแฟล็กซ์
สำหรับ ซิตี้ ปี03-04 / ซิตี้ZX ปี05-08 / ซึ้ตี้ ปี09-12

คู่หน้า คู่ละ 4,400 บาท ลดเหลือ 3,300 บาท

คู่หลัง คู่ละ 3,200 บาท ลดเหลือ คู่ละ 2,200 บาท

ราคานี้ ไม่รวมส่ง ไม่รวมติดตั้ง นะครับ

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ครับ

รุ่นอื่นสอบถามได้เหมือนกันครับ มีเกือบทุกรุ่นครับ

TEL. 0858039789 คุณโอ (สาขาถนน จันทน์ สาทร สีลม พระราม3)      
อีเมล์  : ochit_rat@hotmail.com
ไอดี ไลน์ : ochit007
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/5/2015 19:57 โดย ochit_rat

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาอุดหนุนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาอุดหนุนครับ

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาอุดหนุนครับผม

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาอุดหนุนครับผม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host