"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เราวิ่งไป 120,000 เพ่งเข้าศูนย์มา เราดูสองอย่างประกอบคะ  เพราะโดยมาก 0 จะบอกเราก่อนว่าจะทำไรกับรถเราบ้าง รายการไหนที่เพิ่มจากเว๊ลบเราก็ถามเลยคะ หรืออย่างพวกน้ำมันที่มันแปลกๆมา เป็นขวดๆที่เขาโชว์ไว้  เราก็ถามว่าใส่แล้วเป็นไง ไม่ใส่แล้วเป็นไง  เพราะในคู่มือรถก็ไม่ได้บอกพวกนี้ไว้  อันนี้เราก็ตัดสินใจเอาเลยคะ  ใส่ไม่ใส่ก็ได้  แต่เราไม่ใส่  เราว่ามันแพงไปขวดเล็กๆ600-700 บาท  ซึ่งในคู่มือก็ไม่ได้บอกว่ามันสำคัญเราเอาแค่ตามที่คู้มือบอกก็พอ  นอกนั้นในชีวิตประจำวันก็พยายามดูแลเอาเอง ตอนนี้ก็ยังไม่เจอปัญหาอะไรนะค่ะ  เครื่องเรายังเงียบถึงเงียบมาก  เคยจอดที่ห้าง รอน้องสาว เรานั่งในรถเปิดแอร์ ฟิมล์รถเรามือพอควรคะ  มีคนมาดันรถเรา  คือเงียบจนเขาไม่รู้ว่ารถติดเครื่องอยู่  อย่างไรคุณก็ลองพิจารณานะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host