"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอโชว์ไฟท้ายจากรางวัลแรลลี่มีตติ้งใหญ่ปีนี้หน่อยนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/11/2014 13:41 โดย satapop

ไปแรลลี่มา 3 ครั้ง ไม่เคยได้อะไรเลย
ปีนี้โชคดีได้รางวัลใหญ่มาสองชิ้น ชิ้นนึงให้น้องร่วมทริปไป อีกชิ้นใครขอก็ไม่ให้ กลับมาจากแรลลี่ พอถึงบ้านไม่พูดพร่ำทำเพลง รื้อของเก่าจับของใหม่ยัดเลยครับ
เห่อมาก !!

ขอบคุณ TRC สำหรับของรางวัล และขอบคุณ HCC และทีม STAFF ทุกคนด้วยนะครับ
หวังว่า TRC จะสนับสนุนของรางวัลให้พี่น้องชาวคลับของเราในปีต่อๆ ไป เรื่อยๆ นะครับ

คอนเฟริมว่าสวย ... สวยมากครับ แทบจะให้แฟนขับรถกลับบ้าน แล้วโบกแท๊กซี่ขับตามเพื่อชื่มชมไฟท้าย
พี่เบนขอซื้อต่อผมก็ไม่ยอมขาย ขอโทษด้วยนะครับพี่

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

5555 ปีนี้มาคว้ารางวัลจริงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อื้อหือ งามแท้

ตอบกลับ 1# satapop

สวยงามมากครับ...

สวยเลยพี่ป๊อป
ขอบคุนสำหรับของรางวัลอีกชิ้นที่ให้คะ. ^_^

สวยเลยพี่ป๊อป
ขอบคุนสำหรับของรางวัลอีกชิ้นที่ให้คะ ...
snooky โพสต์เมื่อ 28/11/2014 15:09

เอาไปติดแล้วก็อย่าลืมเอามาอวดนะ เดี๋ยวปีหน้า เค้าจะไม่สนับสนุนรางวัลอีก ฮ่าๆๆ

5555 ปีนี้มาคว้ารางวัลจริงๆ
noth1 โพสต์เมื่อ 28/11/2014 14:34

ดวงเพียวๆ เลยครับพี่

สวยมากๆ เห็นแล้วอยากได้เลย

สวยมากครับ สวยกว่าไฟ LED รุ่นแรกซะอีก

ต้องขอบคุณ พี่เบน และ STAFF รวมถึงสมาชิก www.hondacityclub.com ด้วยคะ
งานนี้สนุกสนานมากๆเลยค่ะ งานครั้งหน้า TRC Motorsport ยินดีไปร่วมงานเหมือนทุกๆปี
ขอบคุณภาพถ่าย ไฟท้าย City Symphony 2008 - 2012 จากสมาชิกที่ได้รางวัลด้วยคะ

webmarketing
ชักเมื่อเจอคน.......หล่อ
พูดคุยผ่าน facebook ได้ที่>>>http://www.facebook.com/TRCMonsty

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host