"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามตัวล็อคที่พักแขนของรุ้น SV ครับ

ตัวล็อคที่พักแขนตรงกลาง มันล็อคไม่ค่อยอยู่ ตอนนี้เอากระดาษมันดันตัวล็อคให้มันล็อคครับ
อยากทราบว่ามีวิธีแก้ไขป่าวครับ

ตอนเช็คระยะที่ศูนย์แถวสายสี่ เจ้าหน้าทีบอกให้ไปที่ศูนย์ที่ออกรถ ตอนนี้ยังไม่ได้ไปแก้ไขเลย
เห็นบอกเพราะว่าเปลี่ยนเป็นหนัง เลยมาถามเป็นกันบ้างปล่าวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่เกี่ยวกันครับของผมเป็นเบาะผ้าตัวล๊อคอยู่แต่เหมือนมันล๊อคไม่แน่นครับ
ไม่่รู้แก้ไขยังไงให้ม้ันแน่นๆ เป็นตั้งแต่ตอนรับรถแล้วครับ (มันไม่แน่น)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนแรกผมก้อเป็นเหมือนกัน ปกติทางศูนย์จะแจ้งเราว่าเป็นเพราะเราหุ้มเบาะหนัง จึงทำให้ปิดได้ไม่แน่น แต่พอดีไปศูนย์สาธรกลับแก้ไขได้ งง เหมือนกัน...สงสัยช่างที่สาธรเก่งกว่ามั้ง city2012

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host