"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สปริงหลัง 03 ข้างละ 453 เองเหรอครับศูนย์ใหนนี่ ผมโหลดอยู่ขับคนเดียวแข็งดีแท้ขึ้นรอยต่อคอสะพานทีดังปังเลย
นั่งหลายคนไม่ได้ หลังโหลดเลย อยากจะเปลี่ยนของเดิมจัง เชียงกงบางนา โชค+สปริงหน้า ประมาณ 1000-1200
ต่อรองได้อาจจะได้ 800 ข้างหลังไม่ได้ถามราคา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เชียงกงบางนาซอยเข้าข้างตึกกู้ภัย เข้าไปในซอยตรงไปหลังสุดจุเจอศาลเลี้ยวซ้าย มีแนะนำร้ายเม้ง ต่อรองได้ ถ้าบอกรอของแแสดงว่าไปหาร้านอื่นมา เดินถามได้เลย city 03  นะ มีอีร้านซอยเดียวกันจากร้านเม้งเดินไปสุดทางจะเจอร้านวางขายหน้าร้านเลือกเองเลย เเต่บางตัวถามเขาได้ ถ้ามีตัวอย่างไปจะดีมาหาง่ายครับ ด้านหลังสุดจะขายคอยจุดระเบิดเต็มเลย ไม่ต้องกลัวครับถามไดดเลยพอใจราคาซื้อไม่พอใจต่องรองได้ บางครั้งเห็นเราหน้าใหม่จะจ้องฟัน เขาอยากจะขายจะตาย ลูกค้าไม่ได้เข้าร้านบ่อยหลอกครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host