"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตามนั้นครับที่ตอบครับ แต่เท่าที่ดู น่าจะมาจากหัวเทียนแล้วก็คอทย์หัวเทียนครับ หัวเทียนตัวละ 130 บาท ส่วนคอทย์หัวเทียนตัวละ 1750 บาทครับ 4 หัว แล้วสิ่งที่่น่าทำคือเปลี่ยนน้ำมันเกียร์กับ ล้างลิ้นผีเสื้อครับ ถ้าสะดวกไปที่อู่ SUC ฮอนด้าออเงิน ที่สุขา 5 ก็ได้ครับ อู่นี้ใช้บริการกันทั้งคลับ ....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host